Khám phá chủ đề
Biểu đồ giá FUD
Lịch sử và phân tích FUD
Giới thiệu FUD
Dự đoán giá FUD
FUD.finance

Giá FUD.finance trực tiếp

Chưa niêm yết

Biểu đồ giá FUD.finance

FUD.finance (FUD) hiện được định giá ở 0,000000 VND, với biến động 24h là 0%. Cập nhật mới nhất: 29/08/2026 05:04:11 (UTC+0).
Không tìm thấy dữ liệu

Chi tiết giá FUD.finance (FUD)

Đỉnh 24h
--
Đáy 24h
--
Biến động 24 giờ
--
KLGD 24h
--
Vốn hóa thị trường
--
Vốn hóa thị trường pha loãng hoàn toàn
--
Tổng cung
--
Nguồn cung tối đa
--
Mức cao nhất mọi thời điểm
--
Mức thấp nhất mọi thời điểm
--
Xếp hạng
--
Nguồn cung lưu thông
--
Biến động 3 ngày
--
Biến động 7 ngày
--
Biến động 30 ngày
--
Biến động 1 năm
--
FUD.finance

Lịch sử giá FUD.finance

WEEXTải dữ liệu
Ngày
Giá
Mở
Cao
Thấp
Khối lượng
Biến động (%)
Tính đến hôm nay, giá trung bình của FUD.finance (FUD) là 0 VND. Mức cao nhất mọi thời điểm là 0 VND vào --, mức thấp nhất mọi thời điểm là 0 VND vào --.

Phân tích kỹ thuật FUD.finance

Phân tích kỹ thuật tận dụng các mô hình giá trong quá khứ và khối lượng giao dịch để cung cấp thông tin chi tiết về các biến động tiềm năng của FUD.finance và giúp trader xác định cơ hội trong thị trường crypto đầy biến động.
Tóm tắt:
Đường trung bình động
Mua: 0
Bán: 0
Chỉ báo
Mua: 0
Bán: 0

Tâm lý về FUD.finance (FUD)

Bạn cảm thấy thế nào về FUD.finance (FUD) ngay lúc này?
Không tìm thấy dữ liệu

Giới thiệu về FUD.finance

Link chính thức

Mạng xã hội và cộng đồng

Câu hỏi thường gặp

1. Giá hiện tại của FUD.finance (FUD) tính theo USD là bao nhiêu?

Tính đến 08/29/2026, giá hiện tại của FUD.finance (FUD) là 0 USD.

2. Vốn hóa thị trường của FUD.finance (FUD) là bao nhiêu?

Vốn hóa thị trường là một chỉ số quan trọng dùng để đo lường tổng giá trị, mức độ phổ biến và sức ảnh hưởng của một crypto trên thị trường. Vốn hóa hiện tại của FUD.finance (FUD) là - USD.

3. Nguồn cung lưu thông của FUD.finance (FUD) là bao nhiêu?

Điều quan trọng là phải phân biệt giữa nguồn cung lưu thông và tổng cung. Nguồn cung lưu thông đại diện cho số lượng coin có sẵn để giao dịch, trong khi tổng cung bao gồm tất cả các coin đã được tạo ra. Hiện tại, FUD.finance (FUD) có nguồn cung lưu thông là - FUD trên tổng cung - FUD.

4. Những yếu tố nào ảnh hưởng đến giá FUD.finance (FUD)?

Có nhiều yếu tố góp phần tạo nên biến động giá FUD.finance (FUD):
Động lực cung và cầu: Nguồn cung hạn chế của FUD.finance so với nhu cầu tăng thường đẩy giá lên. Ngược lại, nguồn cung lớn hoặc nhu cầu giảm có thể làm giảm giá.
Tâm lý thị trường và tin tức:Tin tức tích cực, tiến bộ công nghệ hoặc sự gia tăng áp dụng thường tạo ra tâm lý tích cực, thu hút người mua và có khả năng làm tăng giá. Mặt khác, tin tức tiêu cực, vi phạm bảo mật hoặc sự bất ổn về quy định có thể gây ra áp lực bán và giảm giá.
Tiến bộ công nghệ:Những nâng cấp lớn, những cải thiện về khả năng mở rộng hoặc bảo mật và việc giới thiệu các tính năng mới có thể ảnh hưởng đến nhận định của nhà đầu tư và tác động đến giá.
Yếu tố kinh tế vĩ mô: Tình hình kinh tế toàn cầu, tỷ lệ lạm phát và chính sách tiền tệ cũng có thể ảnh hưởng đến hành vi của nhà đầu tư và gián tiếp ảnh hưởng đến giá tiền mã hóa.
Thao túng thị trường: Do bản chất tương đối mới mẻ của thị trường tiền mã hóa, việc thao túng giá thông qua các hoạt động gây hại như wash trade hoặc bẫy bơm xả có thể xảy ra, tác động đến giá trong ngắn hạn.

5. FUD.finance (FUD) có phải là một khoản đầu tư tốt không?

Khi đánh giá FUD.finance (FUD) như một khoản đầu tư, hãy xem xét các yếu tố chính sau:
Nền tảng dự án: Nghiên cứu đội ngũ dự án, công nghệ, white paper và các trường hợp sử dụng để đánh giá giá trị tiềm năng của dự án.
Xu hướng thị trường: Phân tích lịch sử giá tiền mã hóa, tâm lý thị trường và xu hướng chung của thị trường.
Cạnh tranh: Đánh giá bối cảnh cạnh tranh và so sánh FUD.finance với các dự án tương tự.
Quy định: Luôn cập nhật về các quy định hiện tại và tiềm năng có thể ảnh hưởng đến tương lai.

6. Mua FUD.finance (FUD) ở đâu?

Có thể mua FUD.finance (FUD) trên nhiều sàn giao dịch tiền mã hóa khác nhau.
Điều quan trọng cần cân nhắc khi lựa chọn sàn giao dịch:
Mức phí: So sánh phí giao dịch, phí nạp tiền, phí rút tiền và mọi khoản phí hiện hành khác.
Bảo mật: Tìm kiếm sàn giao dịch có biện pháp bảo mật mạnh mẽ như xác thực hai yếu tố (2FA) và lưu trữ lạnh.
Uy tín và đánh giá: Nghiên cứu lịch sử của sàn giao dịch và đọc đánh giá của người dùng để đánh giá mức độ tin cậy của sàn giao dịch.
Phương thức thanh toán: Đảm bảo rằng sàn giao dịch hỗ trợ các phương thức thanh toán bạn ưa thích (ví dụ: chuyển khoản ngân hàng, thẻ tín dụng).
Hạn chế về mặt địa lý: Xác nhận rằng sàn giao dịch hoạt động ở quốc gia hoặc khu vực của bạn.
Chúng tôi thực sự khuyên dùng WEEX như một lựa chọn được xếp hạng hàng đầu. WEEX cung cấp mức phí thấp, giao diện thân thiện với người dùng và các tính năng bảo mật mạnh mẽ.

7. Mức phí thông thường khi mua FUD.finance (FUD) là bao nhiêu?

Mức phí mua FUD.finance (FUD) có thể thay đổi tùy thuộc vào sàn giao dịch tiền mã hóa bạn sử dụng và phương thức thanh toán bạn chọn. Các khoản phí thông thường cần cân nhắc bao gồm:
Phí giao dịch: Được sàn thu khi thực hiện các giao dịch. Phí này được tính theo tỷ lệ phần trăm của giá trị giao dịch (chẳng hạn 0,1 – 0,5%) hoặc dưới dạng một khoản phí cố định cho mỗi giao dịch.
Phí nạp tiền: Được tính khi bạn nạp tiền vào tài khoản, đặc biệt là với các phương thức như nạp qua thẻ tín dụng.
Phí rút tiền: Bạn có thể cần trả phí khi rút FUD.finance (FUD) hoặc tiền fiat từ sàn giao dịch.

8. Những chỉ báo kỹ thuật nào được sử dụng để phân tích FUD.finance (FUD)?

Trader thường sử dụng các chỉ báo kỹ thuật để phân tích biểu đồ giá và xác định cơ hội giao dịch tiềm năng cho FUD.finance (FUD). Một số chỉ báo phổ biến là:
Đường trung bình động (MA): Làm mượt dữ liệu giá để xác định xu hướng. Các ví dụ phổ biến gồm MA 50 ngày, 100 ngày và 200 ngày.
Chỉ số sức mạnh tương đối (RSI): Đo lường biên độ biến động giá và xác định trạng thái quá mua hoặc quá bán.
Chỉ báo hội tụ phân kỳ đường trung bình động (MACD): Chỉ báo động lượng cho thấy mối quan hệ giữa hai đường trung bình động.
Dải Bollinger: Vẽ các độ lệch chuẩn xung quanh một đường trung bình động để giúp xác định độ biến động và các khả năng bứt phá giá.

Hướng dẫn mua

Tin tức về FUD.finance

Số lượng bình luận tiêu cực trên mạng xã hội về Bitcoin tăng lên mức cao nhất trong 5 tuần, có thể báo hiệu sự phục hồi của giá.

Santiment cho rằng xu hướng thị trường thường đi ngược lại kỳ vọng của công chúng, "mức độ tâm lý FUD cao như vậy là một tín hiệu tích cực, cho thấy thị trường có khả năng sẽ cải thiện trong tương lai gần."

www.chaincatcher.com2026/04/05 10:06:41

CZ: Thị trường đang tràn ngập FUD (Sợ hãi, Bất ổn và Nghi ngờ); bất kỳ "tin tức" nào cũng cần được xác minh bằng nguồn chính thức.

BlockBeats đưa tin vào ngày 4 tháng 11, nhà sáng lập Binance CZ đã đăng trên mạng xã hội rằng: "Thị trường đang tràn ngập những đợt bán tháo hoảng loạn (FUD) ngẫu nhiên. Mọi người đang trong trạng thái đau khổ, căng thẳng và lo lắng. Các nhà đầu tư lớn đang lợi dụng điều này, gieo rắc thêm FUD để ki...

theblockbeats.news2026/03/28 13:59:23

Ý kiến: Ethereum sẽ tiếp tục củng cố trong vài tuần và sẽ đạt mức cao trước cuộc họp về lãi suất của Cục Dự trữ Liên bang

Theo BlockBeats, vào ngày 5 tháng 9, nhà phân tích tiền điện tử @IamCryptoWolf đã công bố bài phân tích về Ethereum, nhận định: "Đúng như dự đoán, ETH hầu như không có gì để thể hiện trên biểu đồ ngoài FUD thường thấy." "ETH vẫn đang trong giai đoạn ảm đạm, và chúng tôi dự đoán điều này sẽ tiếp tục ...

theblockbeats.news2026/03/28 07:04:10

CEO của Backpack: Nhóm không rút tiền thông qua giao dịch OTC, và giá trị sổ sách ngắn hạn (FDV) không có ý nghĩa thực tiễn.

Nhà sáng lập Backpack, Armani Ferrante, đã đăng tải phản hồi về những thông tin sai lệch gần đây trong cộng đồng, đề cập đến các chủ đề như giao dịch OTC, vốn chủ sở hữu của Mad Lads, các cuộc săn phù thủy và giá token. Armani khẳng định rằng nhóm sẽ không bán token của họ thông qua OTC để thu tiền mặt, và những bình luận trước đây của họ về OTC chỉ nhằm mục đích hỗ trợ...

www.chaincatcher.com2026/03/27 12:55:50

Tổng giám đốc điều hành Tether trả lời FUD: Vốn chủ sở hữu của Tether Group đạt gần 30 tỷ đô la trong quý 3 và riêng trái phiếu kho bạc Hoa Kỳ tạo ra lợi nhuận cơ bản khoảng 500 triệu đô la mỗi tháng.

Theo BlockBeats, vào ngày 30 tháng 11, Giám đốc điều hành Tether, Paolo Ardoino, đã trả lời các câu hỏi liên quan đến FUD của Tether, tuyên bố: "Theo thông báo mới nhất (Quý 3 năm 2025): Tether sẽ tiếp tục duy trì khoản dự trữ vượt mức hàng tỷ đô la, nâng tổng vốn chủ sở hữu của Tập đoàn lên gầ...

theblockbeats.news2025/11/30 16:23:05

Bitcoin đạt 150.000 USD vào năm 2027: Sự lạc quan của Bernstein trở lại

Bernstein dự đoán Bitcoin sẽ đạt 150.000 USD vào giữa năm 2027 và 300.000 USD vào năm 2029. Kịch bản lạc quan của họ tăng lên 500.000 USD.

journalducoin.com2026/08/29 04:00:00
Bạn sẽ thanh toán
Bạn sẽ nhận
Số lượng
Mua nhanh
WEEX
Đăng ký để nhận 10 USDTĐăng ký

Xem thêm

Khối lượng
Tăng
Giảm
iconiconiconiconiconiconicon
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com