แปลง PREDIC เป็น USD | เครื่องคำนวณ PredicTools แบบเรียลไทม์
PREDIC/USD: 1 PREDIC ≈ 0.{4}1049 USD (อัปเดตล่าสุด: 31/08/2026) รับอัตราแลกเปลี่ยนล่าสุดของ PredicTools เป็น US Dollar ฟรีด้วยเครื่องมือแปลงของ WEEX
กราฟราคาของ PREDIC ต่อ USD
31/08/2026
อัตราของ PREDIC ต่อ USD--
1 PREDIC = 0.{4}1049 USD
1 PREDIC = 0.{4}1049 USD
อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น USD
อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น USD วันนี้อยู่ที่ 0.00001049USD ต่อ PREDIC โดยมีอุปทานหมุนเวียน 0 PREDIC มูลค่าตามราคาตลาดรวมของ PredicTools อยู่ที่ $0 ปริมาณการเทรดของ PredicTools มีการเพิ่มขึ้น $0 ในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา โดยเพิ่มขึ้น 0% ณ 31/08/2026 มีการเทรด PREDIC คิดเป็นมูลค่า $14.68027987 ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ PREDIC >>
วิธีแปลง PredicTools เป็น US Dollar
สร้างบัญชี WEEX ฟรีของคุณ
คุณสามารถเทรดบน WEEX ได้ด้วยเงินเพียง $10
เพิ่มวิธีการชำระเงิน
เชื่อมโยงบัตรหรือบัญชีธนาคารของคุณ หรือฝากคริปโตเคอร์เรนซีเข้าสู่ WEEX
แปลง PREDIC เป็น USD
เลือกคริปโตเคอร์เรนซีที่คุณต้องการแปลงและป้อนจำนวนเงิน
การเปลี่ยนแปลงมูลค่าของ 1 PredicTools ใน US Dollar
| ประวัติผลการดำเนินงาน | 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา | 7 วันที่ผ่านมา | 30 วันที่ผ่านมา | 90 วันที่ผ่านมา |
|---|---|---|---|---|
| สูงสุด | 0.{4}1066 | 0.{4}1129 | 0.{4}1206 | 0.{4}4785 |
| ต่ำสุด | 0.{4}1066 | 0.{4}1066 | 0.{4}1035 | 0.{4}1010 |
| ค่าเฉลี่ย | -- | -- | -- | -- |
| การเปลี่ยนแปลง | -1.59% | -3.80% | -7.52% | -40.34% |
อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น US Dollar สูงสุดในช่วง 30 วันที่ผ่านมาอยู่ที่ 0.00001206 USD เมื่อ 22/07/2026 อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD ต่ำสุดอยู่ที่ 0.00001035 USD เมื่อ 02/08/2026
ตารางการแปลงราคาของ PredicTools
แปลง PredicTools เป็น US Dollar
US Dollar | |
|---|---|
1 | 0.{4}1049 |
2 | 0.{4}2098 |
3 | 0.{4}3147 |
5 | 0.{4}5245 |
10 | 0.0001049 |
25 | 0.0002622 |
50 | 0.0005245 |
100 | 0.001049 |
1000 | 0.01049 |
ตารางแปลง PREDIC เป็น USD ด้านบนแสดงมูลค่าของ US Dollar ในหน่วย PredicTools (ตั้งแต่ 1 PREDIC ถึง 1000 PREDIC) สำหรับจำนวนเงินที่แปลงแตกต่างกัน
แปลง US Dollar เป็น PredicTools
US Dollar | |
|---|---|
1 | 95,328.8846 |
5 | 476,644.4232 |
10 | 953,288.8465 |
20 | 1,906,577.693 |
50 | 4,766,444.2326 |
100 | 9,532,888.4652 |
200 | 19,065,776.9304 |
500 | 47,664,442.326 |
1000 | 95,328,884.652 |
ตารางแปลง USD เป็น PREDIC ด้านบนแสดงมูลค่าของ US Dollar ในหน่วย PredicTools (ตั้งแต่ 1 USD ถึง 1000 USD) สำหรับจำนวนเงินที่แปลงแตกต่างกัน
การแปลงล่าสุด
ดูว่าผู้ใช้อื่นกำลังแปลงอะไรด้วยเครื่องคำนวณ PREDIC เป็น USD หรือ USD เป็น PREDIC ของเรา ติดตามการแปลงแบบเรียลไทม์และสำรวจแนวโน้มยอดนิยมจากผู้ใช้เช่นเดียวกับคุณ
| 84.88WTRX to VND | 55.98THB to U | 22.84RAIN to USD | 25.33USD to DOGE | 97.32USDT0 to USD |
| 74.55MORPHO to ARS | 20.97ARS to CRO | 93.7BTCT to USD | 92.1PLN to RETH | 1.65AZN to syrupUSDC |
| 65.53BBTC to AZN | 85.07NEAR to ARS | 92.39WBETH to JPY | 71.88LEO to AZN | 29.68HBAR to AZN |
| 11.8WBTC to TWD | 61.08AED to TRX | 17.48LTC to BRL | 6.21EUR to ZEC | 6.77PLN to BTC |
| 36ARS to AETHUSDT | 82.39EUR to BNB | 51.11WSTETH to THB | 96.58THB to PYUSD | 77.45EUR to AETHWETH |
| 62.38SHIB to AZN | 2.85IDR to ENA | 36.11EUR to stETH | 72.7VVV to USD | 47.56ICP to USD |
ซื้อ PredicTools ผ่าน WEEX
สร้างบัญชี WEEX ตอนนี้และเทรด PredicTools ได้อย่างปลอดภัยและสะดวก
ประวัติผลการดำเนินงานของ PredicTools เป็น US Dollar
วันนี้เทียบกับ 24 ชั่วโมงก่อน
| วันนี้เวลา 4:02 PM | 24 ชั่วโมงที่แล้ว | การเปลี่ยนแปลงในรอบ 24 ชั่วโมง | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1049 USD | 0.{4}1066 USD | -1.59% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5245 USD | 0.{4}5330 USD | -1.59% |
| 10 PREDIC | 0.0001049 USD | 0.0001066 USD | -1.59% |
| 50 PREDIC | 0.0005245 USD | 0.000533 USD | -1.59% |
| 100 PREDIC | 0.001049 USD | 0.001066 USD | -1.59% |
| 1,000 PREDIC | 0.01049 USD | 0.01066 USD | -1.59% |
ตามอัตราแลกเปลี่ยนปัจจุบันของ PredicTools เป็น US Dollar ที่ 0.{4}1049 มูลค่าของ 1 PREDIC เท่ากับ 0.{4}1049 USD ในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -1.59% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ในตารางด้านบน
วันนี้เทียบกับ 30 วันก่อน
| วันนี้เวลา 4:02 PM | 30 วันที่แล้ว | การเปลี่ยนแปลงในรอบ 30 วัน | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1049 USD | 0.{4}1135 USD | -7.52% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5245 USD | 0.{4}5675 USD | -7.52% |
| 10 PREDIC | 0.0001049 USD | 0.0001135 USD | -7.52% |
| 50 PREDIC | 0.0005245 USD | 0.0005675 USD | -7.52% |
| 100 PREDIC | 0.001049 USD | 0.001135 USD | -7.52% |
| 1,000 PREDIC | 0.01049 USD | 0.01135 USD | -7.52% |
ในช่วง 30 วันที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -7.52% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ด้านบน
วันนี้เทียบกับ 1 ปีก่อน
| วันนี้เวลา 4:02 PM | 1 ปีก่อน | การเปลี่ยนแปลงในรอบ 1 ปี | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1049 USD | 0.004442 USD | -99.76% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5245 USD | 0.02221 USD | -99.76% |
| 10 PREDIC | 0.0001049 USD | 0.04442 USD | -99.76% |
| 50 PREDIC | 0.0005245 USD | 0.2221 USD | -99.76% |
| 100 PREDIC | 0.001049 USD | 0.4442 USD | -99.76% |
| 1,000 PREDIC | 0.01049 USD | 4.442 USD | -99.76% |
ในช่วง 1 ปีที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -99.76% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ด้านบน
เริ่มต้นใช้งาน PredicTools
เรียนรู้วิธีซื้อ PredicTools ผ่าน WEEX ได้อย่างง่ายดายและปลอดภัย
เทรด PredicTools บน WEEX ด้วยค่าธรรมเนียมการเทรดเริ่มต้นเพียง 0.0%
อัตราแลกเปลี่ยนยอดนิยมจากสกุลเงินดิจิทัลเป็นสกุลเงินเฟียต
สำรวจคริปโตเคอร์เรนซียอดนิยม
คริปโตเคอร์เรนซีที่เกี่ยวข้องซึ่งคัดสรรตามความสนใจของคุณที่มีต่อ PredicTools
คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับการแปลง PredicTools เป็น USD
รับแอร์ดรอปฟรีบน WEEX
Pudgy Penguins(PENGU)
กำลังดำเนินการ
มาแรง
พูลรางวัลรวม
500,000 PENGU
ECS(ECS)
กำลังดำเนินการ
มาแรง
พูลรางวัลรวม
0 ECS
ซื้อคริปโตเคอร์เรนซีที่คล้ายกับ PredicTools
เหรียญที่ลิสต์ล่าสุดบน WEEX
ฝ่ายบริการลูกค้า:@weikecs
ความร่วมมือทางธุรกิจ:@weikecs
เทรด Quant และ MM:bd@weex.com
โปรแกรม VIP:support@weex.com